we are family
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn! tại sao bạn không đăng kí để cùng tham gia và giao lưu cùng các thành viên khác:).Chúc bạn có những phút giây vui vẻ nhát khi đến với diễn đàn của chúng tôi! Thân
we are family
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn! tại sao bạn không đăng kí để cùng tham gia và giao lưu cùng các thành viên khác:).Chúc bạn có những phút giây vui vẻ nhát khi đến với diễn đàn của chúng tôi! Thân
we are family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

we are family

I love 9a

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

khai tru0g...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
syeu nkan ty hon
Mod
Mod

khai tru0g... Empty
Bài gửiTiêu đề: khai tru0g...   khai tru0g... EmptyMon Jul 05, 2010 3:22 am

tjk hjk la rat tjk hjk.do 1 tkoi zan lo dag~...em ko wan tam zj` dEn tkan tuog BB. bj kon cky so no vao`...djk ckjem CkUc cua?em...hum nay em o topic keu goi moi ng` aj iU wy BB.tky` zo day...lam cko BB kua? 9A va`..moi ng` kag ngay kag lon mak nkE. ko co anti FAn.ve`BB nua~...moi nguoi` aj kug~ bjk BB h' da~ wa' noi tieg ruj` dung ko...ttuy k0n rat nkjeu kank trank.nkug saU nay se~noi tjeg hon pj h' nkjeu. CKuc BB ngay 1 lon mak.fan sE~ kag ngay kang nkjeu nkE.BB.no1.kon kak nkom # ko kan bjk den nkU DBSK.(doi vs to va fan BB tky doi tku?nay kug~ bt)1 khy da~ kak trank ka?BB tky no cug~ da~ bj dak baj 1 kak tkam?haj.=>tan ra~.hoho.. kug~ faj?kong nkan bon TVXQ(tkyt vjt xjen qUe ) nay kug daU gom.khy zam kank trank ka? noi mo? dau zoi tkjeu de?moi nguoi` ckU y den BB hon tkoi.ckU to bjk moi nguoi deu bjk kA? roi mak`.lan sau se~ kap nkat tjn tUc cua?BB ngay khy to bjk djeu zj moi ve` BB.keke. I loVE BB.4ever
duynamdaika

duynamdaika

khai tru0g... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: khai tru0g...   khai tru0g... EmptyFri Jul 09, 2010 2:18 am

Hu' HU' BB vo^ di.ck :sua28: :sua28: :sua28: thie^n ha. de^. nha^'t band hohohoho :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28: :sua28:

khai tru0g...
Trang 1 trong tổng số 1 trang