we are family
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn! tại sao bạn không đăng kí để cùng tham gia và giao lưu cùng các thành viên khác:).Chúc bạn có những phút giây vui vẻ nhát khi đến với diễn đàn của chúng tôi! Thân
we are family
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn! tại sao bạn không đăng kí để cùng tham gia và giao lưu cùng các thành viên khác:).Chúc bạn có những phút giây vui vẻ nhát khi đến với diễn đàn của chúng tôi! Thân
we are family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

we are family

I love 9a

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

những bài văn kinh khủng (Version 2)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mu*o*p'_KidLeader

Mu*o*p'_KidLeader

những bài văn kinh khủng (Version 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: những bài văn kinh khủng (Version 2)   những bài văn kinh khủng (Version 2) EmptySat Jul 03, 2010 11:41 am

"....... Con mèo nhà em có đôi mắt long lanh như hai giọt sương, cái thân to bằng cái ấm nước , cái đầu thì to bằng cái chén , đuôi nó thì giống sợi thừng buộc trâu, tai nó nhìn như hai cái lá bơ , mũi hình giống ngọn cỏ ..... " Mô phật
Sau khi đọc xong ba nó phán :" Vài bữa nữa ba đồng chí lấy cái ấm + cái tô + .... ghép lại cho đồng chí xem giống con gì ..." (Mình chưa thấy nhưng không biết hình dạng giống gì nữa)

Bài này tả cô giáo.. chẹp... chẹp
"...... Cô em tuổi cỡ lục tuần , mái tóc cô như rắc đầy muối điểm bạc , dáng cô lùn lùn , người cô nhỏ nhỏ , đôi mắt cô long lanh sáng lắp lánh như hai hạt trân châu , tuy tuổi đã cao nhưng cô vẫn tinh tường phát hiện được những lúc em quay bài và nói chuyện trong lớp ....."
Không bít cô nó lúc đọc xong mấy bài này có cảm tưởng ra seo ?

Thư tình chàng trai gửi cho người yêu :

- Ôi hỡi người đẹp của lòng ta trong em thật sáng ngời với hàm răng trắng bóng như mới chải răng bằng "Colgate". Mái tóc đen tuyền và xuông mềm của em như mới xả bằng dầu gội đầu "Sunsilk bồ kết", với bộ áo trắng thiên thần trắng bóng như mới xài bột giặt "Omo". Khi đến bên em anh ngửi thấy mùi thơm thoang thoảng như được xả bằng "Comfort" Em ơi hãy giữ cho tình yêu chúng ta bền vững. Khi em khát anh sẵng lòng dâng tặng em một chai " Trà 0 độ" để em giải khát. Đối với anh em là tất cả như là "Number 1" .v.v.v.v....
Sưu tầm
syeu nkan ty hon
Mod
Mod

những bài văn kinh khủng (Version 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những bài văn kinh khủng (Version 2)   những bài văn kinh khủng (Version 2) EmptySat Jul 03, 2010 1:07 pm

vl.ckym eN.ban nay post paj hay tkat.tkay moi~ baj hay 1 kjeu ckag baj nao zog baj nao.1 djem ckUg van ~ la hay

những bài văn kinh khủng (Version 2)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» những bài văn kinh khủng nhất
» những cái chết kì cục
» những cái chết kì cục
» admin chị Nhung Tũn nghe rõ trả lời
» Những điều cần biết về SNSD